Converter quang 1 sợi 1000

      6
Bộ biến hóa quang điện hay media converter quangGigabit Ethernet của shop chúng tôi tuân thủ tiêu chuẩn chỉnh Gigabit Ethernet của IEEE 802.3 / ab. Nó cung cấp hai loại phương tiện để kết nối mạng như 10/100 / 1000Base-T cho 1000 Base SX / LX / ZX và liên kết hai loại phân đoạn này để vận động trơn tru.
Mô tảBáo giá(VND)
Gigabit Ethernet Fiber media Converter Duplex
10/100/1000Base-T khổng lồ 1000Base-SX Multimode 550m SC Fiber truyền thông Converter 500,000
10/100/1000Base-T khổng lồ 1000Base-LX Single-mode 20km SC Fiber truyền thông media Converter 700,000
10/100/1000Base-T to 1000Base-ZX Single-mode 80km SC Fiber truyền thông media Converter 900,000
Gigabit Ethernet Fiber truyền thông media Converter Simplex
10/100/1000Base-T lớn 1000Base-BX 20km Single Fiber WDM truyền thông Converter 500,000
10/100/1000Base-T lớn 1000Base-BX 40km Single Fiber WDM truyền thông media Converter 700,000
10/100/1000Base-T lớn 1000Base-BX 80km Single Fiber WDM media Converter 900,000
10/100/1000Base-T to lớn 1000Base-BX 100km Single Fiber WDM media Converter 900,000
Bộ biến đổi quang năng lượng điện hay truyền thông converter quangGigabit hoàn toàn có thể được sử dụng trong khung 16 khe làm cho mô-đun trình cắm. Converter quangGigabit tất cả thể đổi khác phương luôn thể 1000Base-T (Copper Gigabit) sang phương tiện 1000Base-SX / LX / ZX (Fiber Gigabit) với ngược lại. Cổng 1000Base-T cung cấp kết nối Gigabit song công hoàn toàn ở vận tốc dây cùng với đầu nối RJ45. Kết nối Gigabit sợi quang hỗ trợ quang tia laze sóng ngắn (SX) hoặc sóng nhiều năm (LX) với đầu nối một số loại SC / FC / ST nhiều mode hoặc đối kháng mode.Converter quang đãng 1gbnày sẽ hỗ trợ cho kết nối Copper Gigabit của khách hàng khả năng đồ họa với liên kết sợi quang vượt quá 80 km! 10/100/1000 có nghĩa là bộ biến hóa quang điện có thể biến đổi tín hiệu năng lượng điện của biểu đạt Ethernet a10 / 100/1000 từ đồng sang sợi quang. Chiến thuật này sẽ cung ứng tùy chọn tích hợp giá cả thấp cho những nhà cai quản mạng muốn chuyển từ mạng 10/100 lịch sự Gigabit Ethernet. Hiện tại tại những thiết bị chuyển mạch Gigabit chỉ hoàn toàn có thể được kết nối với mạng 10/100 cơ mà không cần upgrade phía 10/100.

Bạn đang xem: Converter quang 1 sợi 1000

*

Tính năng, điểm sáng media converter quang 1 sợi, 2 sợi 10/100/1000

Tuân thủ đàm phán tự động hóa theo chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3ab, IEEE 802.3xHoạt cồn ở tốc độ 10Mbps hoặc 100Mbps, chế độ song công trọn vẹn hoặc bán tuy nhiên công hoặc chế độ song công hoàn toàn 1000MbpsMở rộng khoảng cách từ 550m (sợi đa chế độ) đến 120km (sợi 1-1 chế độ)Hỗ trợ công dụng MDI / MDIX từ bỏ độngĐèn LED tinh thần để dễ dàng theo dõi tinh thần thiết bịHỗ trợ kích thước khung jumbo 9K byteCung cấp điện mặt ngoàiHỗ trợ tính năng LFP độc lậpChứng thừa nhận hạng A & CE của FCC

Thông số chuyên môn converter quang 1 sợi, 2 sợi 10/100/1000

Thông sốMô tả
Access mode10/100/1000Mbps
StandardsIEEE802.3,
IEEE802.3u,
IEEE802.3z/ab,
10/100/1000Base-T/SX/LX/BX/EX/ZX
Interface1 x Ethernet port (RJ45) 10/100/1000Base-Tx
Ÿ1 x Fiber port (1x9) 1000Base-Fx
Wavelength850nm Multimode
Transmission distanceFiber Port: 550m
RJ45 Port: 100m
Fiber port connectorSC/PC, ST/PC, FC/PC optional
Conversion meansStore and Forward mode
Flow controlFull duplex: flow control,
Half duplex: back pressure
Input voltageAC 110V~240V, DC 5V+2A, DC-48, DC24V, DC12V
Power consume

Một số hình ảnh ứng dụng của Converter quang quẻ 10/100/1000


*

kết nối 2 converter quang 10/100/1000 gigabit với nhau

Xem thêm:

*

kết nối converter quang quẻ 10/100/1000 gigabit với module switch quang

Các bài viết bạn có thể quan tâm


Bạn cần thêm bất cứ tin tức mua bán➊cáp quang đãng OM3➋Module quang SFP➌Hộp phốiquang➍cáp quang đãng single-mode❺cáp quang multimode 4 lõi, đừng ngại hãy nhấc thiết bị lên điện thoại tư vấn ngay tới số đường dây nóng hoặc truy vấn website của chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn miễn phí.